துறைமுக அதிகார சபைக்கு அளப்பரிய சேவையோற்றி ஓய்வுபெறுவேருக்கு தங்க நாணயம் வழங்கி வைப்பு!

11 0

இலங்கை துறைமுக அதிகார சபைக்கு அளப்பரிய சேவையாற்றி ஓய்வு பெறும் ஊழியர்களுக்கு தங்க நாணயம் வழங்கி கௌரவிக்கும் நிகழ்வு மஹாபொல துறைமுக மற்றும் கடல்சார் கல்லூரியில் இன்று அமைச்சர் சாகல ரத்னாயக்க தல‍ைமையில் நடைப்பெற்றது.

இலங்கை துறைமுக அதிகார சபையின் மனிதவளப் பிரிவின் மூலமாக அதிகார சபையின்  35 ஆம் ஆண்டு பூர்த்தியிலிருந்து ஓய்வுபெறும் ஊழியர்களுக்கு தொடர்ச்சியாக  தங்க நாணயங்கள் வழங்கப்படும் எனவும் இதன்போது அமைச்சர் சகால ரத்னாயக்க தெரிவித்தார். 

Related Post

கண்டி கலவரம் குறித்து இலங்கை ஜனாதிபதி பாகிஸ்தான் பிரதமருக்கு விளக்கம்

Posted by - March 25, 2018 0
கண்டி கலவரங்கள் போன்ற இனக் கலவரங்கள் இதன்பிறகு நடைபெறாமல் இருப்பதற்குத் தேவையான நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்துள்ளதாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன பாகிஸ்தான் பிரதமரிடம் தெரிவித்தார். இஸ்லாமாபாத்திலுள்ள பிரதமரின் அலுவலகத்தில்…

நாட்டில் மண்சரிவு அபாயம்

Posted by - February 26, 2018 0
நாட்டை சுற்றி உள்ள வளிமண்டலத்தில் ஏற்பட்ட தளம்பல் நிலை காரணமாக நான்கு மாகாணங்கள் மற்றும் நான்கு மாவட்டங்களில் அடைமழை பெய்துவருவதாகவும் இது குறித்து பொதுமக்கள் அவதானத்துடன் இருக்குமாறும்…

சுற்றுலா சென்ற சிறுவன் மரணம்

Posted by - August 28, 2018 0
சிலாபம் மாராவில் பகுதியில் நீச்சல் தடாகத்தில் வீழ்ந்து சிறுவன் ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். தலவாக்கலையில் நகையகம் ஒன்றில் கடமையாற்றும் ஊழியர்கள் வருடாந்தம் சுற்றுலா செல்வது வழக்கமாகும். அந்தவகையில் மாராவில்…

கடற்தொழிலுக்கு சென்ற மீனவர்களில் ஒருவர் இன்று சடலமாக மீட்பு

Posted by - December 3, 2016 0
யாழ்ப்பாணம் கொழும்புத்துறை கடற்கரையிலிருந்து கடற்தொழிலுக்கு சென்ற மீனவர்களில் ஒருவர் இன்று சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடந்த 30ஆம் திகதி கொழும்புத்துறை எழிலூர் கடற்கரையிலிருந்து மூன்று பேர் கடற்தொழிலுக்காக படகில்…

விடுமுறையை முன்னிட்டு இன்று முதல் விஷேட புகையிரத சேவை

Posted by - December 22, 2017 0
புதுவருடம், நத்தார் காலம் மற்றும் பாடசாலை விடுமுறை என்பவற்றை கருத்தில் கொண்டு இன்று முதல் ஜனவரி 7ம் திகதி வரை விசேட புகையிரத சேவை ஒன்று ஏற்பாடு…