கொஸ்கம -சலாவ ஆயுத களஞ்சிய வெடிப்புச் சம்பவத்தினால் 12 பில்லியன் ரூபா நட்டம்!

4 0

கொஸ்கம -சலாவ ஆயுத களஞ்சிய வெடிப்புச் சம்பவத்தினால் 12 பில்லியன் ரூபா நட்டம் ஏற்பட்டுள்ளதாக இராணுவப் பேச்சாளர் பிரிகேடியர் சுமித் அத்தபத்து தெரிவித்துள்ளார்.இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடத்திய குழுவினால் நட்டம் தொடர்பான மதிப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் கொழும்பு ஊடகமொன்றுக்குத் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய 14 இராணுவ உத்தியோகத்தர்களுக்கு எதிராக ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை எடுக்கப்பட உள்ளது.இந்த வெடிப்புச் சம்பவத்தினால் சேதமடைந்த வர்த்தக நிலையங்கள் உள்ளிட்டனவற்றை நிர்மாணிப்பதற்கு இராணுவத்திற்கு சொந்தமான 5 ஏக்கர் காணி விடுவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கடந்த 2016ஆம் அண்டு ஜுன் மாதம் 5ஆம் திகதி சாலவ ஆயுதக் களஞ்சியசாலையில் ஏற்பட்ட வெடிப்புச் சம்பவத்தில் ஒருவர் கொல்லப்பட்டதுடன் 47 வரையில் காயமடைந்திருந்தனர்.இந்த வெடிப்புச் சம்பவம் தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக அரசாங்க இரசாயன பகுப்பாய்வு நிறுவனத்திற்கு தகவல்கள் அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளன.அரச இரசாயன பகுப்பாய்வு அறிக்கை கிடைக்கும் வரையில் சம்பவத்திற்கான காரணங்களை சரியாக வெளியிட முடியாது என தெரிவித்துள்ளார்.

Related Post

ஐ.தே.கவின் பிரேரணைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்க முடியாது – துமிந்த

Posted by - February 2, 2019 0
பாராளுமன்றத்தில் பெரும்பாண்மை ஆசனங்களை பெற்று ஆட்சியமைத்துள்ள கட்சியொன்று தேவையேற்படின் அரசியலமைப்பிற்கேற்ப அமைச்சரவையின் எண்ணிக்கையை அதிகரித்துக் கொள்ளலாம்.  அந்த வகையில் தற்போது ஐக்கிய தேசிய கட்சியால் அமைச்சரவையின் எண்ணிக்கை…

ஊடகவியலாளர்களின் சொத்து விபரங்களை கோரவேண்டும் – ரவி கரு­ணா­நா­யக்க

Posted by - September 9, 2017 0
ஊடக நிறு­வ­னங்­களில் பிர­தா­னிகள், பத்­தி­ரிகை ஆசி­ரி­யர்கள் மற்றும் ஊட­க­வி­ய­லா­ளர்­கள் ஆகியோரது சொத்து விப­ரங்­களை கோர வேண்டும் என முன்னாள் நிதி அமைச்­சரும் பாரா­ளு­மன்ற உறுப்­பி­ன­ரு­மான ரவி கரு­ணா­நா­யக்க…

ராஜபக்ச மீண்டும் அதிகாரத்திற்கு வந்துள்ளமை மனித உரிமை மீறல்கள் மீண்டும் இடம்பெறலாம்-மனித உரிமை கண்காணிப்பகம்

Posted by - October 28, 2018 0
சிறிலங்காவின் புதிய பிரதமராக இனப்படுகொலையாளன் மகிந்த ராஜபக்ச பதவியேற்றுள்ளமை கடந்த காலத்தில் அவரது ஆட்சியின் போது இடம்பெற்ற மனித உரிமை மீறல்கள் மீண்டும் இடம்பெறலாம் என்ற அச்சத்தை…

புதிய களனி பாலத்தில் போக்குவரத்துக்கு தடை ஏற்படலாம்

Posted by - May 2, 2018 0
புதிய களனி பாலத்தில் போக்குவரத்துக்கு தடை ஏற்படலாம் என பொலிஸார் தெரிவித்தனர். எதிர்வரும் 03ஆம் திகதி முதல் 05ஆம் திகதி வரையான நாட்களில் புதிய களனி பாலத்தின்…

இயந்திரவாள்களை பதிவுசெய்யும் பணி நாளை ஆரம்பம்!

Posted by - February 19, 2019 0
பாவனையில் உள்ள சகல இயந்திரவாள்களையும் (Chainsaw Machines) பதிவுசெய்யும் நடவடிக்கை நாளை ஆரம்பமாகவுள்ளது. இந்த பணி இம்மாதம் 28ம் திகதியுடன் நிறைவு பெறவுள்ளது.  பாதுகாப்பு அமைச்சர் என்ற…

Leave a comment

Your email address will not be published.