டிவிட்டரில் சுயவிவரப் படத்தை மூவர்ணக் கொடியாக மாற்றினார் முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின்

14 0

தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தின் சுயவிவரப் படத்தை மாற்றியுள்ளார். இந்திய மூவர்ணக் கொடியை வைத்துள்ள ஸ்டாலின் பின்னணியில் கருணாநிதியின் புகைப்படத்தை வைத்து, மறைந்த தனது தந்தை முதல்வர்களுக்கான கொடியேற்ற உரிமையை உறுதி செய்துள்ளார். பிரதமர் நரேந்திர மோடி தனது சமூக ஊடக கணக்குகளின் சுயவிவரப் படமாக மூவர்ணக் கொடியை வைத்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தனது படத்தை மாற்றினார்.

நாடு சுதந்திரம் அடைந்து 75 ஆண்டுகள் ஆனதைக் குறிக்கும் வகையில் தேசியக் கொடியை கூட்டு முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக மக்களை வலியுறுத்தினார். இந்நிலையில், 1974ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்ட் 15ஆம் தேதி தேசியக் கொடியை ஏற்றி வைக்கும் மாநில முதல்வர்களின் உரிமையை முத்தமிழ் அறிஞர் தமிழ் அறிஞர் கலைஞர் உறுதி செய்தார் என்று ஸ்டாலின் ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார். மாநிலச் செயலகம் அமைந்துள்ள செயின்ட் ஜார்ஜ் கோட்டையில், அவருக்குப் பின்னால் உயரமான கம்பத்தின் மீது இந்திய தேசியக் கொடி பறக்க, மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் கருணாநிதி படிகளில் இறங்குவதைக் காட்சிப் படம் காட்டுகிறது.