ஜனாதிபதி தேர்தலை காலந்தாழ்த்த வேண்டிய தேவை கிடையாது – துமிந்த திஸாநாயக்க

9 0

ஜனாதிபதி தேர்தலை காலந்தாழ்த்தவும், ஐக்கிய தேசிய கட்சியுடன் மீண்டும் இணைய வேண்டிய அவசியமும் ஸ்ரீலங்கா சுதந்திர கட்சிக்கு கிடையாது. 

ஜனாதிபதியுடைய நிதி ஒதுக்கீட்டைக் கருத்திற் கொண்டு இவ்வாண்டுக்கான வரவு – செலவு திட்ட வாக்கெடுப்பில் நாம் கலந்து கொள்ளமல் இருந்தமைக்காகவே இவ்வாறான விமர்சனங்கள் முன்வைக்கப்படுகின்றன என்று பாராளுமன்ற உறுப்பினர் துமிந்த திஸாநாயக்க தெரிவித்தார்.

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திர கட்சி ஜனாதிபதி தேர்தலை காலம் தாழ்த்துவதற்கான முயற்சிகளில் ஈடுபடுவதாக முன்வைக்கப்படும் விமர்சனங்கள் குறித்து வினவிய போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.

அவர் தொடர்ந்தும் தெரிவிக்கையில்,

வரவு – செலவு திட்டத்தில் ஜனாதிபதிக்கான நிதி ஒதுக்கீடும் காணப்பட்டமையால் தான் சுதந்திர கட்சி வாக்கெடுப்பில் கலந்து கொள்ளவில்லை.அதனைக் கரணம் காட்டி ஜனாதிபதி தேர்தலை காலம் தாழ்த்துவதற்காக நாம் ஐக்கிய தேசிய கட்சியுடன் இணையப் போவதாக சிலர் கருத்துக்களை முன்வைக்கின்றனர். அவ்வாறு ஜனாதிபதி தேர்தலை காலம் தாழ்த்த வேண்டிய எந்த தேவையும் எமக்கு கிடையாது.

அதே போன்று ஐக்கிய தேசிய கட்சியுடனும் நாம் இணையப் போவதில்லை. 

இவ்வாறு முன்வைக்கப்படும் போலியான விமர்சனங்களுக்கு நாம் பதிலளிக்கத் தேவையில்லை. அரசாங்கத்தால் சமர்பிக்கப்பட்ட வரவு – செலவு திட்டத்தை தோல்வியடையச் செய்ய முடியவில்லை என்பதற்காகன பொதுஜன பெரமுன எம் மீது குற்றம்சாட்ட முற்படுகின்றது. 

அவர் குறிப்பிடுவதைப் போன்று நாம் வரவு – செலவு திட்டத்திற்கு எதிராக வாக்களித்திருந்தாலும் அதனை தோல்வியடையச் செய்யக் கூடிய பெரும்பான்மையை பெற்றிருக்க முடியாது. எனவே இவ்வாறான விடயங்களை மீண்டும் மீண்டும் பேசிக் கொண்டிருப்பது காலத்தை வீணடிக்கும் செயலாகும் என அவர் தெரிவித்தார்.

Related Post

நேற்று நள்ளிரவு ஆரம்பித்த தொழிற்சங்க போராட்டம் தொடர்ந்தும்

Posted by - June 22, 2017 0
தொடரூந்து இயந்திர சாரதி உதவியாளர் சங்கத்தினால் நேற்று நள்ளிரவு ஆரம்பித்த தொழிற்சங்க போராட்டம் தொடர்ந்தும் முன்னெடுக்கப்படுகின்றது. பணிக்கு இணைத்து கொள்ளும் பொறிமுறையை மறுசீரமைப்பது தொடர்பில் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ள தீர்மானத்திற்கு…

மேலதிக கட்டணம் அறவிட்ட 71 பஸ் வண்டிகள் தொடர்பில் முறைப்பாடு

Posted by - December 31, 2018 0
பஸ் கட்டணத்தை விட, மேலதிக கட்டணங்களை அறவிட்ட 71 பஸ் வண்டிகள் தொடர்பில் முறைப்பாடுகள் கிடைக்கப் பெற்றுள்ளதாக தேசிய போக்குவரத்து ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது.  அத்துடன் மேலதிக கட்டணங்கள்…

சைட்டம் தொடர்பான அரசாங்கத்தின் தீர்வு குறித்து இன்று ஆய்வு

Posted by - January 7, 2018 0
சைட்டம் பிரச்சினைக்கு அரசாங்கம் முன்வைத்துள்ள தீர்வு குறித்து ஆராய்வதற்கு அரச மருத்துவ பீடங்களில் கல்வி பயிலும் மாணவர்களின் பெற்றோர்கள் சங்கம் இன்று கூடவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. இன்றைய கூட்டத்தின்…

மீதொட்டமுல்லையில் இருந்து 130 குடும்பங்களை வெளியேறுமாறு தேசிய கட்டிடங்கள் ஆய்வு மையம் கோரிக்கை

Posted by - April 15, 2017 0
குப்பை மேடு சரிவினால் பலரை பலிகொண்ட மீதொட்டமுல்ல பகுதியில் இருந்து மேலும் பலரை வெளியேறுமாறு தேசிய கட்டிடங்கள் ஆய்வு மையம் அறிவுறுத்தியுள்ளது இந்த பகுதியில் அபாயத்துக்கு உள்ளாகியுள்ள…

வறட்சியால் 14 மாவட்டங்கள் பாதிப்பு

Posted by - February 14, 2017 0
நாட்டில் நிலவும் வறட்சியான காலநிலை காரணமாக 14 மாவட்டங்களுக்கு தாக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. அனுராதபுரம், கிளிநொச்சி, கம்பஹா, ஹம்பாந்தோட்டை, யாழ்ப்பாணம், குருணாகலை, மொனராகலை, புத்தளம், முல்லைத்தீவு, ரத்தினபுரி, திருக்கோணமலை,…