தனித்து போட்டியிட்டு வெற்றிப் பெறலாம் -ரோஹித

6 0

பொதுஜன  பெரமுன முன்னணியினர் எவருடனும்  கூட்டணியமைத்துதான்   தேர்தலில்  வெற்றிப்   பெற  வேண்டிய    நிலை கிடையாது. தனித்து  போட்டியிட்டே வெற்றியினை பெற  முடியும். இதற்கு இடம்பெற்று முடிந்த உள்ளூராட்சிமன்ற தேர்தலின் வெற்றியே சாட்சி என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ரோஹித அபேகுணவர்தன தெரிவித்தார்.

ஜனாதிபதி  வேட்பாளர்   தொடர்பில்  தற்போது  தேவையற்ற   வாதப்பிரதிவாதங்கள்  இடம்பெற்று   வருகின்றது.  பொதுஜன  பெரமுன முன்னணியினரின்  சார்பில் வெற்றிப் பெற கூடிய  ஒருவரையே  முன்னாள்  ஜனாதிபதி   மஹிந்த  ராஜபக்ஷ   களமிறக்குவார்.    என்பதில்  எவ்விதி  விட்டுக்  கொடுப்புக்களும்,  மாற்றங்களும்  கிடையாது  .

அவர்  மேலும்  குறிப்பிடுகையில்,

ஜனாதிபதி  மைத்திரிபால சிறிசேன  மீண்டும்   ஜனாதிபதி   தேர்தலில்  போட்டியிட போவதில்லை  என்று   ஆரம்பத்திலே  குறிப்பிட்டுள்ளார். தற்போதும் அவர் தானே வேட்பாளராக போட்டியிடுவேன் என்று எவ்விடத்திலும் குறிப்பிடவில்லை  . ஆனால் அவரை காரணம் காட்டி அரசியல் இருப்பை தக்கவைத்துக்கொள்ள முயற்சிப்பவர்களே அவரையும்    இக்கட்டான  நிலைக்கு  தள்ளி  விடுகின்றனர்.

  புதியதாக  அமைக்கப்படும்  கூட்டணியில்      ஜனாதிபதி  மைத்திரிபால சிறிசேன வேட்பாளராக  போட்யிட்டால்  தாம்    ஆதரவு  வழங்க  போவதில்லை  என்று   பொதுஜன  பெரமுன  முன்னணியின்  மாகாண  சபை    உறுப்பினர்கள்  உறுதியாக  குறிப்பிட்டுள்ளனர். இது  மாகாண   சபை  உறுப்பினர்களின்   தனிபப்ட்ட     தீர்மானமாகும். இவ்விடயம்   தொடர்பில்  பொதுஜன  பெரமுன  முன்னணியின்   முக்கியத்தரப்பினர்களிடம்   இருந்து  எவ்வித    பதில்களும் கிடைக்கப்  பெறவில்லை. தேர்தல் ஒன்றில் வெற்றிப் பெறுவதையே அனைவரும் எதிர்பார்ப்பார்கள்.  

   பொதுஜன  பெரமுன  முன்னணி  சுதந்திர  கட்சியுடன்  கூட்டணியமைத்தாலே  இவ்பிரச்சினை   தோற்றம்  பெறும்.   நாங்கள்  கூதந்திர   கட்சியுடன்   கூட்டணி  அமைப்பதற்கு   பிரதான  காரணம்      ஐக்கிய  தேசிய  கட்சிக்கு  எதிராக  செயற்படும்  அனைவரையும்   ஒன்றினைக்கவும்,   இடைக்கால   அரசாங்கத்தை  ஏற்படுத்தி  ஜனாதிபதி    மஹிந்த  ராஜபக்ஷவின் மீது   நம்பிக்கை  வைத்து   பொறுப்புக்களை  ஒப்படைத்தமையின்   ஊடாக      ஏற்பட்ட  நல்லுறவை  பலப்படுத்தவே  தவிர   எங்களின்   பலவீனத்திற்கு  அல்ல  என்பதை  சுதந்திர  கட்சியினர்  புரிந்துக்   கொள்ள   வேண்டும் என்றார்.

Related Post

ரத்கம சம்பவம் தொடர்பில் மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழு விசாரணை

Posted by - February 27, 2019 0
ரத்கம – உதாகம பிரதேசத்தை சேர்ந்த வர்த்தகர்கள் இருவர் கடத்திச் செல்லப்பட்டு கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பாக விசாரணை ஆரம்பிக்கப்பட்டிருப்பதாக இலங்கை மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழு கூறியுள்ளது. …

சட்டவிரோதமான முறையில் கஞ்சாவை வைத்திருந்த 06 பேர் கைது

Posted by - April 29, 2017 0
தனமல்வில, எம்பிலிபிட்டிாயன பிரதேசத்தில் சட்டவிரோதமான முறையில் உலர்ந்த கஞ்சாவை வைத்திருந்த 06 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பொலிஸ் விஷேட அதிரடிப்படையின் புத்தள முகாம் அதிகாரிகள் குழுவொன்றினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட…

எமது அரசாங்கம் வரும் வரை பார்த்திருக்க முடியாது- பசில்

Posted by - July 29, 2018 0
இந்த அரசாங்கம் விமான நிலையம், துறைமுகம் என்பவற்றை மட்டுமல்ல, கிராமங்களிலுள்ள நாட் சந்தைத் தொகுதிகளையும் வெளிநாட்டவர்களுக்கு விற்பனை செய்யும் என முன்னாள் பொருளாதார அபிவிருத்தி அமைச்சர் பசில் ராஜபக்ஷ…

மைத்திரி – ரணில் அரசாங்கம் இன்னும் 5 வருடங்களுக்கு அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளது

Posted by - July 21, 2016 0
சிறீலங்காவின் பிரதான கட்சிகளான சிறீலங்கா சுதந்திரக் கட்சியும், ஐக்கியதேசியக் கட்சியும் இணைந்து 2015ஆண்டு உருவாக்கிய அரசாங்கம் தொடர்ந்து 5 வருடங்கள் நீடித்திருக்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

2 இலட்சம் மக்களுக்கான வாழ்விடமாக கொழும்பு துறைமுக நகரம்-விக்கிரமசிங்க

Posted by - January 3, 2018 0
கொழும்பு துறைமுக நகரம் தொடர்பாக புதிய சட்டம் பாராளுமன்றத்தில் இந்த ஆண்டு முற்பகுதியில் கொண்டு வரப்படும் என பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பு துறைமுக நகரத்…

Leave a comment

Your email address will not be published.