‘டெபிட் கார்டில்’ மின் கட்டணம்

15 0

மின் கட்டண மையங்களில், ‘டெபிட், கிரெடிட் கார்டு’ வாயிலாக, கட்டணம் செலுத்தும் வசதியை, கிராமங்களில் செயல்படுத்த, மின் வாரியம் தாமதம் செய்வது, நுகர்வோரிடம் அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மின் கட்டணத்தை, ரொக்க பணத்திற்கு பதில், டிஜிட்டல் முறையில் வசூலிக்கும்படி, தமிழகம் உள்ளிட்ட அனைத்து, மாநில மின் வாரியங்களுக்கும், 2017 துவக்கத்தில், மத்திய அரசு உத்தரவிட்டது. இதையடுத்து, சென்னை யில், 16 மையங்களில், ‘பாயின்ட் ஆப் சேல்’ கருவி யில், டெபிட், கிரெடிட் கார்டுகளை பயன்படுத்தி கட்டணம் செலுத்தும் வசதி, அறிமுகம் செய்யப்பட்டது.

இந்த சேவை, 2017, அக்டோபரில் நடைமுறைக்கு வந்தது. இந்த புதிய சேவையால், நுகர்வோர் செலுத்தும் கட்டண தொகை, மின் வாரியத்தின் வங்கி கணக்கில், உடனே வந்து சேர்வதுடன், தாமதமாக வங்கியில் செலுத்துவது போன்ற ஊழியர்களின் முறைகேடுகளும் குறைந்தன.
இதுகுறித்து, கட்டண மைய ஊழியர்கள் கூறியதாவது:கட்டண மையத்தில், ரொக்க பணமாக செலுத்தும் போது, சில்லரை தட்டுப்பாடு, கிழிந்த நோட்டு போன்ற பிரச்னைகள் இருந்தன. கார்டு வாயிலாக வசூலிக்கும் போது, எந்த பிரச்னையும் இன்றி, விரைவாக நடக்கிறது.

ஆனால், கிராமங்களில், கார்டில் மின் கட்டணம் செலுத்தும் வசதி இல்லாததால், மக்கள், ஊழியர்களுடன் வாக்குவாதம் செய்கின்றனர். அனைத்து நகரங்களிலும், பாயின்ட் ஆப் சேல் கருவியில், மின் கட்டணம் வசூலிக்கும் சேவையை, அதிகாரிகள், விரைவாக செயல்படுத்த வேண்டும்.இவ்வாறு, அவர் கூறினார்.

Related Post

டிடிவி தினகரன் அணிக்கு குக்கர் சின்னம் ஒதுக்க டெல்லி ஐகோர்ட் உத்தரவு!

Posted by - March 9, 2018 0
டிடிவி தினகரன் அணி வரும் தேர்தலில் குக்கர் சின்னத்தை பயன்படுத்த அனுமதிக்கும்படி தேர்தல் ஆணையத்திற்கு டெல்லி உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. 

கட்சி வேறுபாடு இன்றி தலைவர்கள் புகழாரம்

Posted by - January 4, 2019 0
கருணாநிதி மறைவுக்கு சட்டசபையில் இரங்கல் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது. ருணாநிதி மறைவுக்கு சட்டசபையில் இரங்கல் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது. அவருக்கு கட்சி வேறுபாடு இன்றி தலைவர்கள் புகழாரம் சூட்டினார்கள். தமிழக…

சுப்பிரமணியன் சாமி வழக்கு; 10 நாள் காத்திருக்க உத்தரவு

Posted by - September 26, 2018 0
இந்தியாவின் ராமேஸ்வரத்தில் இருந்து, இலங்கையின் மன்னார் வளைகுடா இடையே, ஹிந்துக் கடவுள் ராமர் காலத்தில் கட்டப்பட்டதாகக் கூறப்படும், ராம சேதுவை, தேசிய பாரம்பரிய சின்னமாக அறிவிக்க வேண்டும்’…

காங்கிரஸ் ஆதரவைப் பெற சசிகலா அணி முயற்சி

Posted by - February 10, 2017 0
அ.தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ.க்களில் தற்போது 5 பேர் ஓ.பன்னீர்செல்வத்தை ஆதரிக்கிறார்கள். அடுத்த வாரம் சசிகலாவுக்கு எதிரான வழக்கில் தண்டனை வழங்கப்பட்டால் மேலும் சில அ.தி.மு.க. எம்.எல். ஏ.க்கள் ஓ.பன்னீர்செல்வம்…

Leave a comment

Your email address will not be published.