சுயநல கோரிக்கைகளுக்கு அரசாங்கம் வளைந்து கொடுக்காது!-அசோக அபேசிங்க

11 0

புகையிரத தொழிற்சங்கங்கள் போராட்டங்களை முன்னெடுக்கின்றார்கள் என்பதனால் அவர்களது சுயநல கோரிக்கைகளுக்கு அரசாங்கம் வளைந்து கொடுக்காது என தெரிவித்த போக்குவரத்து பிரதியமைச்சர் அசோக அபேசிங்க, தீர்வு காணும் வரை பொது மக்கள் மாற்று வழிமுறைகளை பயன்படுத்துமாறும் கேட்டுக் கொண்டார்.

இது தொடர்பில் அவர் மேலும் தெரிவிக்கையில்,

புகையிரத தொழிற்சங்கத்தினரது கோரிக்கைகள் உள்ளடங்கிய அமைச்சரவைப் பத்திரம் தற்காலிகமாகவே நிலுவையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று நாட்டில் மக்கள் பாரிய பொருளாதார பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டு வருகின்றனர். பலர் தொழில்வாய்ப்புக்கள் இல்லாமல் காணப்படும் பட்சத்தில் புகையிரத தொழிற்சங்கத்தினர் மனிதாபிமானமற்ற முறையில் சம்பள அதிகரிப்பு தொடர்பில் போராட்டங்களை முன்னெடுத்து பொதுமக்களை அசெளகரியப்படுத்துவது அரசாங்கம் வழங்கியுள்ள பேச்சு சுதந்திரத்திற்கு முரணானதாகும்.

நிதியமைச்சு போராட்டங்களை கைவிட்டு விட்டு பேச்சுவார்த்தைகளை மேற்கொள்ள குறித்த தொழிற்சங்கங்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தது. ஆனால் தொழிற்சங்கங்கள் அரசாங்கத்தின் அழைப்பினை நிராகரித்து பேச்சுவாரத்தைகள் இல்லாத தீர்வையே கோருகின்றனர்.

அரசாங்கம் போராட்டங்களை விரைவில் முடிவிற்க கொண்டு வரவில்லை என்று பொதுமக்கள் கருதி அரசாங்கத்திற்கு எதிராக செயற்பட கூடாது. ஏனெனில் புகையிரத தொழிற்சங்கத்தினரது கோரிக்கை நியாயமற்ற ஒரு விடயம். இவர்களின் கோரிக்கைகளை ஏற்றுக் கொண்டால் அது பொதுமக்களின் மீதே தாக்கம் செலுத்தும்.

எனவே வெகுவிரைவில் அனைத்து அரச ஊழியர்களின் மாதந்த கொடுப்பனவுகளிலும் மாற்றம் கொண்டுவரப்படும் என்றார்.

Related Post

காணாமல் போன தமது உறவுகள் இறந்துவிட்டதாக கூறுவதை ஏற்று கொள்ள மறுக்கின்றனர் – கோட்டபய

Posted by - March 20, 2017 0
காணாமல் போனதாக கூறும் தமது உறவுகள் போரில் இறந்து விட்டதாக கூறினாலும், அவர்களது உறவினர்கள் அதனை ஏற்க மறுப்பதாக கோட்டபய ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். ஐக்கிய நாடுகளின் மனித…

இலங்கை மலேசியா உறவில் நன்மைகள் வேண்டும் – முஸம்மில்

Posted by - February 5, 2017 0
இலங்கை மற்றும் மலேசியாவிற்கிடையிலான உறவுகளில் பரஸ்பர நன்மைகள் ஏற்படுத்தி கொள்ளப்பட வேண்டும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மலேசியாவிற்கான இலங்கை உயர்ஸ்தானிகர் ஏ.ஜே.எம் முஸம்மில் இதனை தெரிவித்துள்ளார். அந்த நன்மைகள்…

உயர் நீதிமன்ற விசாரணை ஒத்திவைப்பு

Posted by - November 12, 2018 0
பாராளுமன்றம் கைலைக்கப்பட்டமைக்கு எதிராக, உயர் நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட 13 அடிப்படை உரிமை மீறல் மனுக்கள் தொடர்பான விசாரணை நாளை (13) காலை 10 மணிவரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.…

இலங்கை போன்ற நாடு­களில் பொரு­ளா­தா­ரத்தை மேம்­ப­டுத்த கடல்சார் அபி­வி­ருத்­தியை அவ­சியம்

Posted by - May 2, 2017 0
தெற்­கா­சிய நாடுகள் கடந்த இரண்டு தசாப்த காலத்தில் சிறப்­பான அபி­வி­ருத்­தியை அடைந்­தி­ருக்­கின்­றன. ஆனால் இலங்கை போன்ற நாடு­களில் பொரு­ளா­தா­ரத்தை மேம்­ப­டுத்த கடல்சார் அபி­வி­ருத்­தியை அவ­சியம் கவ­னத்­திற்­கொள்ள வேண்டும்…

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை கட்டாயமில்லை –அகில

Posted by - October 25, 2018 0
தரம் 05 புலமைப் பரிசில் பரீட்சைக்கு அனைத்து மாணவர்களும் தோற்றுவது கட்டாயமில்லை என கல்வி அமைச்சர் அகில விராஜ் காரியவசம் தெரிவித்துள்ளார். மேலும் குறித்த விடயம் தொடர்பான…

Leave a comment

Your email address will not be published.