300 மில்லியன் ரூபா செலவில் சுன்னாகம் பொதுச்சந்தை

13 0

வலிதெற்கு பிரதேச சபையின் சுன்னாகம் பொதுச் சந்தையினை அதி நவீன வசதிகள் கொண்ட சந்தைத் தொகுதியாக மாற்றுவதற்கு சுமார் 300 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. 

வலிதெற்கு பிரதேச சபைத் தலைவர் க.தர்சனின் முயற்சியின் மூலம் பெருநகர அபிவிருத்தி அமைச்சினூடாக இந்த ஆண்டு  200 மில்லியன் ரூபாவும் அடுத்த ஆண்டுக்கு 100 மில்லியன் ரூபாவும் ஒதுக்கப்பட்டு அதற்கான அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.  

இதற்கான ஆரம்ப பணிகள் மற்றும் குறித்த திட்டத்தினை விரைவுபடுத்துவதற்காக பிரதேச சபைத் தலைவர் க.தர்சனின் அழைப்பின் பேரில் அமைச்சர் மனோகணேசன் இன்று காலை சுன்னாகம் சந்தைக்கு விஜயம் செய்து சந்தையின் கட்டமைப்பு தொடர்பாக வியாபாரிகள் மற்றும் பொது மக்களோடு கலந்துரையாடினார். 

இதன்போது சுன்னாகம் சந்தையினுடைய பெருமையினை வெளிப்படுத்துகின்ற பாரம்பரிய கட்டிடத்தில் மாற்றம் ஏற்படாத வகையில் நவீன சந்தைத் தொகுதி அமைக்கப்பட வேண்டும் என முன்னாள் மாகாண சபை உறுப்பினர் பா.கஜதீபனால் சுட்டிக்காட்டப்பட்டது. 

இவற்றை கவனத்தில் எடுத்த அமைச்சர் பெருநகர அபிவிருத்தி அமைச்சருக்கு குறித்த விடயம் தெளிவுபடுத்தப்பட்டு இலங்கையின் சிறந்த சந்தைத் தொகுதியாக சுன்னாகம் சந்தையினை மாற்றுகின்ற பணி விரைவு படுத்தப்படும் என தெரிவித்தார். 
இவ் விஜயத்தின் போது வலிதெற்கு பிரதேச சபையின் மற்றைய சந்தையான மருதனார்மடம் சந்தைக்கும் சென்று அங்குள்ள நிலமைகள் தொடர்பாக ஆராய்ந்ததோடு மருதனார்மட மரக்கறி வியாபாரிகள் சங்கத் தலைவர் முகுந்தன் உட்பட்ட வியாபாரிகளுடனும் கலந்துரையாடல்களை மேற்கொண்டார்.

Related Post

இராணுவத்தினரால் படுகொலை செய்யப்பட்ட மாணவர்களின் 10வது நினைவுதினம் அனுஸ்டிப்பு(காணொளி)

Posted by - November 18, 2016 0
வவுனியாவில் இராணுவத்தினரால் 2006 ஆண்டு துப்பாக்கியால் சுட்டு படுகொலை செய்யப்பட்ட ஐந்து விவசாய கல்லூரி மாணவர்களின் 10 வது வருட நினைவு தினம் இன்று இலங்கை விவசாயக்…

பிலவுக்குடியிருப்பு மக்களின் போராட்டத்திற்கு ஆதரவு தெரிவித்து, வலிகாமம் வடக்கு மக்கள் இன்று கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில்..(காணொளி)

Posted by - February 26, 2017 0
முல்லைத்தீவு கேப்பாப்பிலவு பிலவுக்குடியிருப்பு மக்களின் காணி மீட்பு போராட்டத்திற்கு ஆதரவு தெரிவித்து யாழ்ப்பாணம் வலிகாமம் வடக்கு மக்கள் இன்று கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். குறித்த போராட்டத்தில் வலிகாமம்…

தப்பிச் சென்ற ஆவா குழுத் தலைவர் மீண்டும் கைது!

Posted by - November 17, 2017 0
வழக்கு விசாரணைக்காக மல்லாகம் நீதிவான் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்ட போது தப்பிச் சென்ற ஆவா குழுவின் பிரதான சந்தேக நபர் என கருதப்படும் நிஷா விக்டர் மீண்டும்…

வில்ராஜ் மீதான துப்பாக்கி சூடு – கண்டித்து கிரான்குளத்தில் ஆர்ப்பாட்டம்

Posted by - February 26, 2017 0
காணி சீர்திருத்த ஆணைக்குழுவின் மட்டக்களப்பு மாவட்ட பணிப்பாளர் நேசக்குமார் விமல்ராஜின் துப்பாககி சூட்டுச்சம்பவ சூத்திரதாரிகளைக் கைது செய்யுமாறு கோரி இன்று காலை வில்ராஜின் பிறந்த ஊரான கிரான்குளத்தில்…