மதூஷ் குறித்த பொலிஸ் விசாரணைகள் நிறைவு

2 0

டுபாய் ஆறு நட்சத்திர ஹோட்டலில்  வைத்து கைது செய்யப்பட்டு தற்போது பர் டுபாய் தலமை பொலிஸ் நிலைய கட்டுப்பாட்டில் உள்ள அல் ரபா பொலிஸ் கூண்டில் அடைக்கப்பட்டு விசாரிக்கப்பட்டு வரும் பிரபல போதைப்பொருள் கடத்தல்காரரும் பாதாள உலகக் கோஷ்டியின் தலைவருமான மாகந்துரே மதூஷ் உள்ளிட்ட சந்தேகநபர்கள் தொடர்பில் ஐக்கிய அரபு அமீரக  பொலிஸாரால் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணைகள் நிறைவு செய்யப்பட்டுள்ளன. 

இந் நிலையில் சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக டுபாய் நீதிமன்ற நடவடிக்கைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அது தொடர்பில் டுபாய் மற்றும் அபுதாபியில் உள்ள இலங்கை தூதரக அதிகரிகள் நேரடியாக அமீரக அதிகாரிகளுடன் இணைந்து செயற்படுவதாகவும் வெளிவிவகார அமைச்சின் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.

எனினும், சந்தேகநபர்களை டுபாய் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்துவதற்கான திகதி தொடர்பில்  நேற்று மாலை வரை எந்த தகவலும் வெளிப்படுத்தப்படவில்லை. 

இதனிடையே மாகந்துரே மதூஷுடன், பிரபல பாடகரான அமல் பெரேரா, அவருடைய மகனான நந்திமால் பெரேரா மற்றும் நடிகர் ரயன் வென்ங் ரோயன் உள்ளிட்ட சந்தேகநபர்கள் கடந்த 5 ஆம் திகதி டுபாய் ஹோட்டலில் ,  பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டனர். 

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் பிரபல பாடகரான அமல் பெரேரா மற்றும் அவருடைய மகனான நந்திமால் பெரேரா டுபாயில் தடுத்தி வைக்கப்பட்டு விசாரிக்கப்பட்டு வரும் நிலையில் அவர்களுக்கு எதிராக வழக்குத் தாக்கல் செய்ய முன்னர் அவர்களை விடுவித்துக் கொள்வது தொடர்பில்  பொலிஸாரிடம் ஆவணங்களை சமர்பிப்பதற்கு சட்டத்தரணி உதுல் பிரேமரத்ன உள்ளிட்ட குழுவினர் டுபாயிற்கு சென்றுள்ளனர்.

இந் நிலையில் உதுல் பிரேமரத்ன சட்டத்தரணிகள் குழு இன்று பர் டுபாய் தலைமையக பொலிஸ் நிலையத்தின் சட்ட அதிகாரி மொஹமட் அல் நக்பியை சந்தித்து அவ்விருவரையும் விடுவிக்க ஏதுவான காரணிகள் தொடர்பில் கலந்துரையாடவுள்ளனர். 

கைதானதாக கூறப்படும் 31 சந்தேக நபர்கள் தொடர்பிலான விசாரணைகள் நிறைவடைந்துள்ளதாக கூறப்படும் நிலையில் அவர்களுக்கு எதிராக வழக்குத் தககல் செய்வதற்கான ஆரம்பகட்ட நடவடிக்கைகள் நேற்று ஆரம்பிக்கப்பட்டிருந்ததாக பொலிஸ் தகவல்கள் தெரிவித்தன. 

அவர்களுக்கு எதிராக முன்வைக்க முடியுமான குற்றச்சாட்டுக்கள், அது சார்ந்த சட்டப் பிரிவுகள் தொடர்பில் பர் டுபாய் பொலிசார் ஆராய்ந்து வருவதாக கூறப்படுகின்றது. 

Related Post

ஒருவர் பட்டதாரியாகி 6 மாதத்துக்குள் அரசாங்கத்தில் வேலை – ரணில்!

Posted by - October 14, 2016 0
பல்கலைக்கழகத்தில் படித்து பட்டம் பெற்று வெளியேறும் ஒரு பட்டதாரி, வெளியில் வந்து ஆறு மாதத்துக்குள் அரசாங்கத்தின் ஏதாவது ஒரு துறையில் தொழில்வாய்ப்பை பெற்றுக்கொள்ள வழிசெய்யவேண்டுமென ரணில் விக்கிரமசிங்க…

ஜனாதிபதி, சர்வதேசத்திடம் பாரிய அவப்பெயரை பெற்றுள்ளார் – மங்கள

Posted by - November 10, 2018 0
“ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவின் விருப்பத்துடனேயே அரசியலமைப்பில் 19ஆவது திருத்தத்தினைக் கொண்டு வந்தோம். ஆனால் அவரினால் கொண்டுவரப்பட்ட அரசியலமைப்பை அவரே மீறியவராக சர்வதேசத்தின் மத்தியில் பாரியதொரு அவப்பெயரைப் பெற்றுள்ளார்.”…

15 வயது பாடசாலை மாணவி உயிரிழப்பு

Posted by - March 2, 2018 0
புஸ்ஸசல்லாவ – உடகம அடபோகே பிரதேசத்தில் மாணவி ஒருவர் பாடசாலையில் வைத்து உயிரிழந்துள்ளார். இன்று மதியம் இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். சம்பவத்தில் 15 வயதுடைய…

சுதந்திரக் கட்சி உறுப்புரிமையை மீளாய்வு செய்யுமாறு பீரிஸ் கோரிக்கை!

Posted by - November 7, 2016 0
தனது உறுப்புரிமையைப் பறிக்க சிறிலங்கா சுதந்திரக்கட்சி எடுத்த முடிவினை மீளாய்வு செய்யவேண்டுமென முன்னாள் வெளிவிவகார அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் கேட்டுக்கொண்டார்.

ஆறு நாடு­களின் 9 போர் கப்பல்கள் இலங்கை விஜயம்.!

Posted by - October 19, 2017 0
அடுத்த மாதம் நடுப்­ப­குதி வரை­யி­லான காலப்­ப­கு­தியில் ஆறு நாடு­களின் ஒன்­பது போர்க் கப்­பல்கள் இலங்­கைக்கு வரு­கின்­றன. இந்த விஜ­யங்­க­ளின்­போது இலங்கை கடற்­ப­டை­யுடன் பல்­வேறு கூட்டு ஆயு­தப்­ப­யிற்­சி­களும்  முன்­னெ­டுக்­கப்­ப­ட­வுள்­ளன.  

Leave a comment

Your email address will not be published.