இத்தாலி மேற்பிராந்திய தேசிய மாவீரர் நாள் 2018

3 0

இத்தாலி மேற்பிராந்தியத்தில் ரெச்சியோ எமிலியா நாப்போலி நகரங்களில் 02.12.18 அன்று தமிழீழ தேசிய மாவீரர் நாள் நிகழ்வுகள் எழுச்சியுடன் இடம்பெற்றது. முதலில் பொதுச்சுடர் ஏற்றிவைக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து தேசியக்கொடி ஏற்றி வைக்கப்பட்டது .பின் 2008ம் ஆண்டிற்க்கான தமிழீழ தேசிய தலைவரின் மாவீரர் தின உரையின் காணொளி ஒளிபரப்பப்பட்டது. அடுத்து அகவணக்கத்தை தொடர்ந்து துயிலும் இல்லப்பாடல் ஒலிக்க பிரதான ஈகை சுடர் ஏற்றப்பட சமநேரத்தில் மாவீரர் குடும்பத்தினர் ஈகைச்சுடர்களை ஏற்றி வைத்தனர். பின் பொதுமக்களின் மலர்வணக்க நிகழ்வு இடம்பெற்றது .

அடுத்து எழிச்சி கானங்கள் இநடனங்கள் இடம்பெற்றன தொடர்ந்து திலீபன் தமிழ் சோலை மாணவர்கள் பங்கேற்ற மாவீரர் ஞாபகார்த்த பேச்சு மற்றும் ஓவியப் போட்டிகளுக்கான பரிசில்கள் வழங்கப்பட்டது .
தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் 2018 ஆண்டிற்கான தமிழீழ தேசிய மாவீரர் தின உரையின் ஒலி வடிவம் ஒலிபரப்பட்டதை தொடர்ந்து கூடியிருந்த அனைவரும் ஒன்றிணைந்து உறுதி மொழி எடுத்துக் கொண்டனர் தொடர்ந்து தேசியக் கொடி இறக்கப்பட்டு நம்புங்கள் தமிழீழம் நாளை பிறக்கும் பாடலுடன் நிறைவுற்றது.

இவ்வாண்டும் பல இடர்பாடுகள் மத்தியிலும் ரெச்சியோ எமிலியா பிரதேசத்தில் இடம்பெற்ற நிகழ்வில் ரெச்சியோ எமிலியா மற்றும் பொலோனியா மாந்தோவாஇ வெரோனா இ மிலானோ இயெனோவா இதொரினோ இபியல்லா போன்ற தூரப்பிரதேசங்களில் இருந்து பெரும்அளவில் மக்கள் உணர்வுடன் கலந்து சிறப்பித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Post

மே 18க்கு……! அழைத்தாலா வருவாய்? யார் யாரை அழைப்பது?

Posted by - May 12, 2017 0
அழைத்தாலா வருவாய் யார் யாரை அழைப்பது அறியத் தருவாயா ஊரூராய் பிணக்காடாய் உன் உறவும் பிணமாக போனதந்த நாளினிலே எதுவும் கேட்காதே புறப்பட்டு வாவென்று சொல்ல வேண்டுமெனில்…

சர்வதேச மனிதவுரிமை நாளை முன்னிட்டு யேர்மனியில் நடைபெற்ற கவனயீர்ப்பு நிகழ்வு

Posted by - December 11, 2017 0
சர்வதேச மனிதவுரிமை நாளை முன்னிட்டு ஈழத்தமிழர்களுக்கு நடைபெற்ற/நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கும் இனவழிப்பு மற்றும் வலிந்து காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களுக்காக சர்வதேச நீதி கோரும் கவனயீர்ப்பு நிகழ்வு யேர்மன் தலைநகரில் நடைபெற்றது. கடும்…

கேப்பாப்புலவு மக்களின் போராட்டத்திற்கு ஆதரவாக அவுஸ்ரேலியாவிலும் கவனஈர்ப்பு போராட்டம்

Posted by - February 26, 2017 0
முல்லைத்தீவு கேப்பாப்புலவு மக்களின் காணி விடுவிப்பு தொடர்பான போராட்டம் இன்று 27வது நாளாகவும் முன்னெடுக்கப்படுகின்றது. இந்தநிலையில், கேப்பாப்புலவு மக்களின் காணி விடுவிப்பு போராட்டத்திற்கு ஆதரவாக புலம்பெயர்ந்த மக்களும்…

தமிழனின் கண்டுபிடிப்பு: பால் கெட்டுப்போகாமல் பாதுகாக்க புதிய வழி

Posted by - December 31, 2017 0
பால் கெட்டுப்போகாமல் ஐந்து வாரங்களுக்கு மேல் வைத்திருக்கும் புதிய முறையை Deakin பல்கலைக்கழக ஸ்ரீ பாலாஜி பொன்ராஜ் கண்டுபிடித்துள்ளார்.

சுவிசில் நடைபெற்ற தியாகச்சுடர் அன்னை பூபதி நினைவெழுச்சி நாளும் நாட்டுப்பற்றாளர்கள், மாமனிதர்கள் வணக்க நிகழ்வும்!

Posted by - April 23, 2018 0
இலங்கை, இந்திய இராணுவ ஆக்கிரமிப்பினை எதிர்த்து உண்ணாநோன்பிருந்து தேசத்தின் விடுதலைக்காக மூச்சுக் கொடுத்த தியாகச்சுடர் அன்னை பூபதி அம்மா அவர்களின் 30வது ஆண்டு நினைவெழுச்சி நிகழ்வும், நாட்டுப்பற்றாளர்கள்,…

Leave a comment

Your email address will not be published.