ரணில் விக்கிரமசிங்க தலைமையிலான ஆட்சியை கைப்பற்றுவோம்!

20 0

சபாநாயகரின் அதிகாரத்தின் கீழ் எதிர்வரும் 14 ஆம் திகதி கூடப்படவுள்ள பாராளுமன்றில் யார் எந்த குழறுபடிகளை மேற்கொள்ள நினைத்தாலும் அதற்கிடமளியாது 121 என்ற எமது பெரும்பான்மையை நிரூபித்து பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தலைமையிலான ஆட்சியை கைப்பற்றுவோம் என தெரிவிக்கும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் மங்கள சமரவீர மக்கள் ஆணையை மீறி செயற்படும் ஜனாதிபதி உயர் நீதிமன்றுக்கு மட்டுமல்ல மக்கள் நீதிமன்றுக்கும் பதில் கூற வேண்டிவரும் என்றார்.

 

அரசியலமைப்பை மீறி பிரதமரொருவரை நியமித்துள்ள ஜனாதிபதி மீண்டும் பாராளுமன்றை கலைக்க நீதிமன்றை நாடுவது மீண்டும் ஒருமுறை பாராளுமன்றையும் அரசியலமைப்பையும் மீறி சட்டத்துக்கு முரணாக அவர் செயற்பட எத்தனிப்பதை காட்டுகிறது என குறிப்பிட்டதோடு, பெரும்பான்மையை நிரூபித்து வெற்றிகரமாக ஆட்சிக்கு வருகையில் அரசியலமைப்புக்கு எதிராக செயற்பட்ட அனைவருக்கும் தண்டனைகள் உண்டு எனவும் எச்சரித்தார்.

அரசியலமைப்புக்கு எதிராக ஜனாதிபதி மீண்டும் பாராளுமன்றை கலைக்க திட்டம் தீட்டியுள்ளமைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் வகையில் இன்று ஐ.தே.க.வினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த எதிர்ப்பு வாகனப் பேரணியில் கலந்துகொண்டு கருத்து தெரிவிக்கையிலேயே அவர் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.

தொடர்ந்து அவர் அங்கு உரையாற்றுகையில்,

மக்களாணையை ஜனாதிபதி சரியாக புரிந்துகொள்ளவில்லை. ஜனாதிபதியாக அவரை நியமிக்க கடமையை விடுத்து அவர் வேறு பாதையில் பயணித்துக் கொண்டுள்ளார். ஆனாலும் மக்களுடன் கரம் கோர்த்து பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தலைமையிலான ஆட்சியை கைப்பற்றுவோம்.

சட்டத்துக்கு முரணாக பறிக்கப்பட்ட பிரதமர் பதவியை மீண்டும் அரசியலமைப்புக்குட்பட்டு பெற்றுக் கொள்வதோடு, பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவை அக்கதிரையில் அமரவைத்தே நாம் போராட்டத்தை நிறைவு செய்வோம் என்றார்.

Related Post

சீ.எஸ்.என் தாக்கல் செய்த மனு 16ம் திகதி விசாரணை

Posted by - January 18, 2017 0
சீ.எஸ்.என் தொலைக்காட்சியின் அனுமதிப் பத்திரம் இரத்துச் செய்யப்பட்டமைக்கு எதிராக அந்த நிறுவனத்தால் தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுவை, எதிர்வரும் 16ம் திகதி விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ள மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றம்…

இலங்கைக்கும் பங்களாதேஷூக்கும் இடையில் சுதந்திர வர்த்தக உடன்படிக்கை விரைவில்

Posted by - February 13, 2017 0
இலங்கைக்கும் பங்களாதேஷூக்கும் இடையில் சுதந்திர வர்த்தக உடன்படிக்கை ஒன்று விரைவில் கைச்சாத்திடப்படவுள்ளது. இதற்கான பேச்சுவாத்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுவருவதாக பங்களாதேஷ் வர்த்தகத்துறை அமைச்சர் டொபாய்ல் அகமட் தெரிவித்தார். குறித்த உடன்படிக்கை…

இந்திய ஜனாதிபதிக்கு ரணில் விக்கிரமசிங்க வாழ்த்து

Posted by - July 25, 2017 0
இந்தியாவின் புதிய ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் தொலைநோக்கு கொண்ட தலைமைத்துவத்தின் கீழ் இந்தியாவின் அபிவிருத்தி மற்றும் சுபீட்சத்திற்கான பாதைக்கு வழிவகுக்கும் ஒளிவிளக்காக அமையும் என்று பிரதமர் ரணில்…

இருவருக்கு  மின்னல் தாக்கியதில் பெண்ணொருவர் பலியானா

Posted by - September 3, 2017 0
பூநகரி பகுதியில் மழை பெய்து கொண்டிருந்த வேளை நீராடிக்கொண்டிருந்த இருவருக்கு  மின்னல் தாக்கியதில் பெண்ணொருவர் பலியானார். இதன்போது காயமடைந்த ஆணொருவர் மருத்துவனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். இந்த சம்வம் நேற்று…

அசர்பஜானுக்கு பிரவேசிக்க முற்பட்ட இலங்கையர்கள் கைது

Posted by - August 12, 2016 0
அசர்பஜானுக்குள் பிரவேசிக்க முற்பட்ட இரண்டு இலங்கையர்கள் கைது செய்யப்பட்டிருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த நாட்டின் ஊடகம் ஒன்று இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. அசர்பஜான் சென்று அங்கிருந்து மூன்றாம் நாடொன்றுக்கு பயணிக்கும்…

Leave a comment

Your email address will not be published.