துப்புரவுத் தொழிலாளிக்குப் பிறந்தநாள் கொண்டாடி அசத்திய மருத்துவமனை!

14 0

 கோவை மாவட்டம் மேட்டுப்பாளையத்தில் அரசு மருத்துவமனை இயங்கிவருகிறது. இங்கு, 30-க்கும் மேற்பட்ட துப்புரவுப் பணியாளர்களில் முத்துச்சாமியும் ஒருவர்.  முத்துச்சாமி, சவால் நிறைந்த உடல்கூறு ஆய்வுப் பிரிவில் பணிபுரிந்துவந்தார். இந்த மாதத்துடன் முத்துச்சாமி பணியிலிருந்து ஓய்வுபெறுகிறார். இதையடுத்து, மேட்டுப்பாளையம் அரசு மருத்துவமனை டாக்டர் எஸ்.சேரலாதன், அவரின் பணிக்காலம் குறித்த ஆவணங்களை எடுத்து வருமாறு கூறுனார். ஆதார் கார்டை பார்த்தபோது, இன்று முத்துச்சாமியின் 60-வது பிறந்தநாள் என்று தெரியவந்தது.துப்புரவுத் தொழிலாளி

இதையடுத்து, பணியிலிருந்து ஓய்வுபெறும் முத்துச்சாமியின் பிறந்தநாளைக் கொண்டாட டாக்டர் சேரலாதன் முடிவுசெய்தார். சிறிய கேக் ஒன்று உடனடியாக ஆர்டர் செய்யப்பட்டது. டாக்டர் முன்னிலையில் முத்துச்சாமி கேக் வெட்டி பிறந்தநாள் கொண்டாடினார். முத்துச்சாமிக்கு டாக்டர் சேரலாதன், செவிலியர் சாரதாமணி உள்ளிட்டோர் கேக் ஊட்டி மகிழ்ந்தனர்.

துப்புரவுத் தொழிலாளி

துப்புரவுத் தொழிலாளியை ஊக்கப்படுத்திய டாக்டர் சேரலாதனைத் தொடர்புகொண்டபோது, ”இதெல்லாம் ஒரு பெரிய விஷயமே இல்லை. சக மனிதர்களை மதிக்கத் தெரிந்தால் போதும். அவரோட பிறந்த நாளே அவருக்குத் தெரியவில்லை. அந்தளவுக்கு வெள்ளந்தி மனிதர்கள். இவ்வளவு ஆண்டுக்காலம் முத்துச்சாமி எங்களோட சேர்ந்தே பணி புரிந்தார். ஓய்வு பெற உள்ள நிலையில் அவரை சந்தோஷப்படுத்த நினைத்தேன். முத்துச்சாமி உடல் கூறு ஆய்வுப் பிரிவில் இருப்பவர். இந்தப் பணியில் இருப்பவர்களின் கஷ்டம் எங்களுக்குத் தெரியும். முகத்தைச் சுழிக்காமல் எந்த நேரமும் தன் பணியில் ஈடுபட அவர் தயராக இருப்பார். 1987-ம் ஆண்டு பணியில் சேர்ந்தார். கிட்டத்தட் 30 வருஷம் சேவை செய்துள்ளார். ஓய்வு பெறும் அவருக்கு மாவட்ட ஆட்சியர் கையால் விருது பெற வேண்டும் என்பது ஆசை. இந்தச் சுதந்திர தின விழாவின்போது சிறந்த பணியாளர் விருதுக்கு அவரின் பெயரை பரிந்துரை செய்துள்ளேன்” என்றார்.

முத்துசாமியிடம் பேசியபோது, வாழ்க்கைல முதன்முறையா கேக் வெட்டி பிறந்தநாள் கொண்டாடியிருக்கிறேன்’ என்கிறார். துப்புரவுத் தொழிலாளியின் பிறந்தநாள் கொண்டாடிய டாக்டர் மற்றும் செவிலியர்களை மக்கள் மனதார பாராட்டினர்.

Related Post

140 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல்: மதுரையில் 2 பேர் கைது

Posted by - October 27, 2016 0
மதுரை வழியாக கேரளாவுக்கு கஞ்சா கடத்த முயன்ற 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டு, அவர்களிடம் இருந்து 140 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது.மதுரையில் இன்று போதை தடுப்பு…

வேண்டுமென்றே சட்டையை கிழித்துவிட்டு குற்றம்சாட்டும் சபாநாயகர் – மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி

Posted by - February 18, 2017 0
தமிழக சட்டசபையில் இன்று முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிச்சாமி தனது மெஜாரிட்டியை நிரூபிக்கும்வகையில், நம்பிக்கை தீர்மானத்தை முன்மொழிந்தார். ஆனால், ரகசிய வாக்கெடுப்பு நடத்தப்பட வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை வலியுறுத்தி…

பசுமை வழிச்சாலை திட்டத்தை மத்திய, மாநில அரசுகள் உடனடியாக கைவிட வேண்டும்- வைகோ வலியுறுத்தல்

Posted by - June 21, 2018 0
சென்னையில் இருந்து சேலத்துக்கு அமைய இருக்கும் பசுமை வழிச்சாலை திட்டத்தை மத்திய, மாநில அரசுகள் உடனடியாக கைவிட வேண்டும் என வைகோ வலியுறுத்தி உள்ளார்.

சசிகலாவுக்கு நிபந்தனைகள் விதித்தது தமிழக அரசே: தங்க தமிழ்ச்செல்வன் பரபரப்பு பேட்டி

Posted by - October 7, 2017 0
சிறையில் இருந்து பரோலில் வெளிவந்த சசிகலாவுக்கு நிபந்தனைகள் விதிக்கப்பட்டதற்கு தமிழக அரசுதான் காரணம் என அவரது ஆதரவாளர் முன்னாள் எம்.எல்.ஏ தங்க தமிழ்செல்வன் பேட்டியளித்துள்ளார்.

திட்டமிட்டபடி 7-ந் தேதி முதல் காலவரையற்ற வேலை நிறுத்தம்

Posted by - August 30, 2017 0
ஏற்கனவே திட்டமிட்டபடி 7-ந் தேதி முதல் காலவரையற்ற வேலை நிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபடுவது என ஜாக்டோ-ஜியோ கூட்டமைப்பு உயர்மட்ட குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது.

Leave a comment

Your email address will not be published.