பொதுக் கொள்கை என்ன என்பதை ரெலோ வெளிப்படையாகக் கூறவேண்டும்!

24 0

பொதுக் கொள்கை என்­ப­தன் ஊடாக ரெலோ அமைப்­பின் செய­லா­ளர் சிறி­காந்தா என்ன கூற வரு­கின்­றார் என்­பதை அவர் வெளிப்­ப­டை­யா­கக் கூற வேண்­டும். இவ்­வாறு ஈ.பி.ஆர்.எல்.எப். அமைப்­பின் தலை­வர் சுரேஷ் பிரே­மச்­சந்­தி­ரன் தெரி­வித்­தார்.

பொதுக்­கொள்­கை­யின் அடிப்­ப­டை­யில் தமிழ்க் கட்­சி­கள் அனைத்­தும் ஒன்­றி­ணைய வேண்­டும் என்று ரெலோ அமைப்­பின் செய­லா­ளர் சிறி­காந்தா அழைப்பு விடுத்­தி­ருந்­தார். அது தொடர்­பில் கருத்­துத் தெரி­வித்­த­போதே அவர் இவ்­வாறு குறிப்­பிட்­டார். அவர் தெரி­வித்­தா­வது,

பொதுக் கொள்­கை­யின் அடிப்­ப­டை­யில் ஒன்­றி­ணை­யுங்­கள் என்று கூறு­ப­வர்­கள் அதன் ஊடாக என்ன கூற வரு­கின்­ற­னர் என்­பதை வெளிப்­ப­டை­யா­கக் கூற வேண்­டும். தமது பொதுக் கொள்கை என்ன என்­ப­தைக் கூறி­னால் தான் நாம் ஆராய முடி­யும்.

தேர்­தல் காலங்­க­ளில் மக்­க­ளுக்கு கூறி­ய­வற்­றுக்கு முற்­றி­லும் மாறாக புதிய அர­ச­மைப்­பில் ஒற்­றை­யாட்­சிக்­கும், பௌத்­தத்­துக்கு முன்­னு­ரிமை கொடுக்­க­வும் இணங்­கி­யுள்ள கூட்­ட­மைப்­பு­டன் கூட்­டுச் சேர முடி­யாது. அப்­ப­டி­யான தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பில் அங்­கம் வகிக்­கும் ரெலோ அமைப்பு அனை­வ­ரை­யும் ஒன்­றி­ணைய அழைப்­பது வேடிக்­கை­யாக உள்­ளது.

அர­ச­மைப்பு இடைக்­கால அறிக்­கையை நாம் பொதுக் கொள்­கை­யாக ஏற்­றுக் கொள்ள முடி­யாது. பிழை­யான விடங்­க­ளைச் சரி எனக் கூறிக் கொண்­டி­ருக்­கும் கூட்­ட­மைப்­பு­டன் இருந்து கொண்டு இணைப்­புப் பற்­றிப் பேசிப் பய­னில்லை. ரெலோவை பிரிந்து வாருங்­கள் என்று கோர­வில்லை, அது அவர்­க­ளின் சுய­வி­ருப்பு.

தேர்­தல் காலத்­தில் ஆச­னப் பங்­கீட்­டுக்­காக கூட்­ட­மைப்பை விட்டு வில­கு­கின்­றோம் என்று கூறி­ய­வர்­கள் சில மணி நேரத்­தி­லேயே கூட்­ட­மைப்­பு­டன் இணைந்­த­னர். நிலை­யான கொள்கை ஏமு் இல்­லாத இவர்­கள் அனை­வ­ரை­யும் அழைப்­பது வேடிக்­கை­யாக உள்­ளது.- என்­றார்.

Related Post

அனர்த்த முகாமைத்துவ அமைச்சர் கிளிநொச்சிக்கு விஜயம்

Posted by - July 21, 2017 0
அனர்த்த முகாமைத்துவ அமைச்சர் அனுர பிரியதர்சன யாப்பா கிளிநொச்சிக்கு விஜயம் ஒன்றினை மேற்கொண்டுள்ளார். இன்றைய தினம் நண்பகல் கிளிநொச்சிக்கு சென்ற அவர் இரணைமடு இராணுவ தலைமையகத்தில் கிளிநொச்சி…

மக்கள் சிந்தனையாளன் ஐங்கரநேசனும் மக்கள் சிந்தனையற்று சுயநலமாச் செயற்படும் மனப்பிறள்வாளர்களும்- சு.பசுபதிப்பிள்ளை

Posted by - November 20, 2016 0
ஐங்கரநேசன் அவர்கள் மக்கள் பணியை நித்தம் செய்யும் செயற்பாட்டாளர். மக்களைக் குழப்புவதே முழுநேரத் தொழிலாகக் கொண்டு  சிலர் செயற்பட்டுக்கொண்டிருக்கிறார்கள். அவர்கள் தொடர்பாக மக்கள் விழிப்பாக இருக்கவேண்டும் என…

வடக்கில் ஆரம்பக் கல்வியை மேம்படுத்தும் திட்டம் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது – வடக்கு கல்வி அமைச்சின் செயலர்

Posted by - April 21, 2017 0
வட மாகாணத்தின் ஆரம்பக் கல்வியை மேம்படுத்தும் நோக்கில் சகல கோட்டங்களிலும் தலா இரண்டு பாடசாலைகள் வீதம் மாதிரி ஆரம்பப் பாடசாலைகளாக மாற்றப்பட்டு அபிவிருத்தி செய்யப்படவுள்ளதாக வட மாகாண…

வவுனியா வைரவபுளியங்குளத்தில் இடம்பெற்ற விபத்தில் ஒருவர் படுகாயம்(காணொளி)

Posted by - May 23, 2017 0
வவுனியா வைரவபுளியங்குளத்தில் இன்று மாலை இடம்பெற்ற விபத்தில் ஒருவர் படுகாயமடைந்த நிலையில், வவுனியா பொது வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். கருமன்காடு பகுதியில் இருந்து வந்த பட்டா வாகனத்துடன், மோட்டார்…

கறிற்றாஸ் வாழ்வுதய பணியகத்தின் உதவிக்கரம் பிரிவின் ஏற்பாட்டில் இரத்த தான முகாம்

Posted by - June 20, 2017 0
மன்னார் மறைமாவட்டத்தில் பல்வேறு மனித நேயப் பணிகளை ஆற்றி வரும் கறிற்றாஸ் வாழ்வுதய பணியகத்தின் உதவிக்கரம் பிரிவின் ஏற்பாட்டில் இரத்த தான முகாம் இடம் பெறவுள்ளது.

Leave a comment

Your email address will not be published.