ஆற்றுகை வெளிப்பாட்டுத் தேர்வு பிரான்சு 17-3-2019

37 0

அனைத்துலகத் தமிழ்க்கலை நிறுவகம்,  பிரான்சு தமிழ்ச்சோலைத் தலைமைப் பணியகத்துடன் இணைந்து நடாத்தும் ஆற்றுகை வெளிப்பாட்டுத் தேர்வு எதிர்வரும் 17.03.2019 ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 10.00 மணிக்கு கார்ஜ் லெ கோனெஸ் பகுதியில் இடம்பெறவுள்ளது. இம்முறை ஆற்றுகை வெளிப்பாட்டுத்தேர்வுக்கு வாய்ப்பாட்டில் இரண்டு மாணவிகளும் நடனத்தில் மூன்று மாணவிகளும் தோற்றுகின்றனர்.பிரான்சில் ஆற்றுகை வெளிப்பாட்டுத் தேர்வுக்குத் தோற்றும் மாணவர்கள் எழுத்துத் தேர்வு செயன்முறைத் தேர்வு என்பவற்றை நிறைவு செய்தவர்களாக இருப்பதுடன் ஆற்றுகைவெளிப்பாட்டுத் தேர்வை நிறைவுசெய்து ஆசிரியர் தரத்திற்கு தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். பல மாணவ மாணவியர்கள் ஆசிரியர் தரத்திற்குத் தேர்வாகி இன்று அவர்களுடைய மாணவர்களே 7 ஆவது தரத்தை எட்டும் நிலையில் உள்ளார்கள் என்பதும் இங்கு குறிப்பிடத்தக்கது. இன்று வன்னிமயில், இசைவேள்வி போன்ற நிகழ்வுகளில் மாணவர்கள் சிறப்பாக தமது ஆற்றல்களை வெளிப்படுத்தவதற்கும்  இந்த எழுத்துத் தேர்வுகள், செயன்முறைத் தேர்வுகள், ஆற்றுகைவெளிப்பாட்டுத்தேர்வுகள், கலைப் பாடத்திட்டம் போன்றவைகளும் காரணமாக அமைந்துள்ளதாக அனைத்துலகத் தமிழ்க்கலை நிறுவகத் தொடர்பாளரும் பிரான்சு தமிழ்ச்சோலைத் தலைமைப்பணியக செயலாளருமான திரு. ஜே.காணிக்கைநாதன் அவர்கள் தெரிவித்துள்ளதுடன், இந்த ஆற்றுகை வெளிப்பாட்டுத் தேர்வில் அனைவரையும் கலந்து சிறப்பிக்குமாறும் கேட்டுள்ளார். (பிரான்சு தமிழர் ஒருங்கிணைப்புக் குழு – ஊடகப்பிரிவு) 

Related Post

பிரான்சில் மாவீரர் நாள் 2018 நிகழ்வுகளின் ஆரம்ப நிகழ்வுகள்

Posted by - November 28, 2018 0
ரான்சில் மாவீரர் நாள் 2018 நிகழ்வுகளின் ஆரம்ப நிகழ்வுகள் வழமைபோல் பந்தனில் அமைந்துள்ள கப்டன் கஜன், லெப்.கேணல் நாதன், கேணல் பரிதி ஆகிய மாவீரர்களின் கல்லறைகளுக்கு அருகில்…

கனடிய தமிழ் இலக்கிய முயற்சிகளும் பிரதிகளும் ஆளுமைகளும்!

Posted by - May 31, 2018 0
ஜூன்2ஆம் 3ஆம் திகதிகளில் ரொரன்றோவில் நடைபெறவுள்ள இலக்கியச் சந்திப்பில். ஜூன் 3, ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 11:45 – பிப 1:15: அமர்வு 2: கனடிய தமிழ் இலக்கிய…

சுவிசில் அடைக்கலம் கோரிய இரு இலங்கை இளைஞர்கள் கைது!

Posted by - November 10, 2017 0
சுவிஸில் அகதித் தஞ்சம் கோரி விண்ணப்பித்திருந்த இரு இலங்கை இளைஞர்கள் நேற்று மாலை சுவிஸ் பொலிஸாரால் திடீரென கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஜெயமநோகரன் தர்சன் மற்றும் முகமது அசார்…

இத்தாலி மேற்பிராந்தியத்தில் 2016ம் ஆண்டு மாவீரர் தினம்

Posted by - November 29, 2016 0
இத்தாலி மேற்பிராந்தியத்தில் ரெச்சியோ எமிலியா நாப்போலி மற்றும் லெச்சே மாநிலங்களில் தமிழீழ தேசிய மாவீரர் நாள் நிகழ்வுகள் எழுச்சியுடன் 27.11.2016 அன்று இடம்பெற்றது முதலில் பொதுச்சுடர் ஏற்றிவைக்கப்பட்டதை…

தூத்துக்குடி மக்களின் அறவழிப் போராட்டத்துக்கு ஆதரவு தெரிவித்து நேற்றைய தினம் யேர்மனியில் நடைபெற்ற அடையாள கவனயீர்ப்பு நிகழ்வுகள்.

Posted by - May 29, 2018 0
தூத்துக்குடியில் செயல்பட்டு வரும் ஸ்டெர்லைட் ஆலையை மூட வலியுறுத்தி 18க்கும் மேற்பட்ட கிராம மக்கள், 100 க்கும் மேலான நாட்களாக போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். சனநாயக ரீதியிலான ஒரு…