பிரசன்னவுக்கு எதிரான வழக்கு விசாரணை ஒத்திவைப்பு

1 0

மேல் மாகாண முன்னாள் முதலமைச்சரும் தற்போதைய பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான பிரசன்ன ரணதுங்க மற்றும் அவரது மனைவி உள்ளிட்ட மூவருக்கு எதிரான வழக்கின் மேலதிக விசாரணையை எதிர்வரும் மாதம் 04ம் திகதி வரை கொழும்பு மேல் நீதிமன்றம் பிற்போடப்பட்டுள்ளது.

இது தொடர்பான வழக்கு கொழும்பு மேல் நீதிமன்ற நீதிபதி சம்பா ஜானகி ராஜரத்ன முன்னிலையில் இன்று (13) விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்ட போது, வழக்கின் பிரதான சாட்சியாளரான ஜெராட் மெண்டிஸ் என்பவரிடம் குறுக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டது.

மீதொட்டமுல்ல பிரதேசத்தில் காணி ஒன்றில் உள்ள அனுமதியற்ற குடியிருப்பாளர்களை நீக்கிவிட்டு அந்த இடத்தை வழங்குவதற்காக ஜெராட் மெண்டிஸ் எனும் வர்த்தகரிடம் 64 மில்லியன் ரூபா நிதி கேட்டு அச்சுறுத்தியதாக மேல் மாகாண முன்னாள் முதலமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க மற்றும் அவரது மனைவி மொரின் ரணதுங்க உள்ளிட்ட மூவருக்கு எதிராக வழக்கு தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது.

இந்த வழக்கின் மூன்றாவது பிரதிவாதியான நரேஷ் பாரிக் என்பவர் தற்போது வௌிநாட்டில் இருப்பதால் அவர் இன்றி இந்த வழக்கு விசாரணை முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றது.

Related Post

அரசாங்கம் அரசியல் அமைப்புக்கு விரோதமான செயற்படுவதாக குற்றச்சாட்டு- டளஸ் அலகப்பெரும

Posted by - August 24, 2017 0
அரசாங்கம் அரசியல் அமைப்புக்கு விரோதமான செயற்பாட்டை முன்னெடுப்பதாக மகிந்த அணியினர் குற்றம் சுமத்தியுள்ளது. அரசியல் அமைப்பின் 20வது திருத்த சட்டமூலம் நேற்று நாடாளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட நிலையில், ஒன்றிணைந்த…

அம்பாறை வன்முறை : முஸ்லிம் அமைச்சர்களுக்கு பிரதமர் இன்றும் அழைப்பு

Posted by - March 3, 2018 0
அம்பாறை அசம்பாவிதம் தொடர்பில் விசேட கலந்துரையாடல் ஒன்றுக்கு வருமாறு பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்க இன்றும் முஸ்லிம் அமைச்சர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். இச்சந்திப்புக்காக இன்று (03) மாலை 4.00…

மஹிந்தவுக்கு எதிராக ஒத்திவைப்பு பிரேரணை!- ஐக்கியதேசிய கட்சி

Posted by - July 9, 2018 0
தேர்தல் பிரச்சாரத்திற்காக சீனாவிடமிருந்து நிதியை பெற்ற விவகாரம் தொடர்பில் முன்னாள் ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்சவிற்கு எதிராக நாடாளுமன்ற ஒத்திவைப்பு பிரேரணையொன்றை கொண்டுவருவதற்கு ஐக்கியதேசிய கட்சி தீர்மானித்துள்ளது. எதிர்வரும்…

அரச அலுவலகங்களுக்குள் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் அத்துமீறி நுழையத் தடை

Posted by - June 29, 2017 0
ஆர்ப்பாட்டம் என்ற பெயரில் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் ஜனாதிபதி செயலகம் உட்பட எந்தவொரு அரச காரியாலயத்துக்குள் நுழைவதற்கும்

பண மோசடி

Posted by - September 24, 2017 0
உயிருடன் உள்ள தனது மாமியார் இறந்து விட்டதாக மரண அறிவித்தலை அச்சிட்டு மரண சங்கத்திற்கு போலி தகவல்களை வழங்கி 22 ஆயிரம் ரூபாவை மோசடியாக பெற்று கொண்ட…

Leave a comment

Your email address will not be published.