மக்களுக்கு சேவையாற்றக் கூடிய பலமான ஆட்சி வடகிழக்கில் ஏற்பட வேண்டும் – சம்பந்தன்(காணொளி)

1 0

மக்களுக்கு சேவையாற்றக் கூடிய பலமான ஆட்சி வடகிழக்கில் ஏற்பட வேண்டும் என்றும், பலமான ஆட்சியை ஏற்படுத்துவதற்கு மற்றவர்களுடன் கூட்டுசேர வேண்டியிருந்தால் அதற்கு தாம் பின்நிற்கப்போவதில்லை எனவும் எதிர்கட்சித் தலைவரும், தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவருமான இரா.சம்பந்தன் தெரிவித்துள்ளார்.

தமிழரசுக் கட்சியின் வேட்பாளர்களுக்கும், கட்சி உறுப்பினர்களுக்கும், பொதுமக்களுக்கும் இடையிலான கலந்துரையாடல் ஒன்று திருகோணமலையில் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் இரா.சம்பந்தனின் இல்லத்தில் இடம்பெற்றது.

இக்கூட்டத்தில் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் இரா.சம்பந்தன், முன்னாள் கிழக்கு மாகாண கல்வி அமைச்சர் சி.தண்டாயுதபாணி, முன்னாள் மாகாணசபை உறுப்பினர்கள், உள்ளுராட்சி மன்றத் தேர்தலில் போட்டியிட்டவர்கள் உட்பட பொதுமக்கள் எனப் பலரும் கலந்து கொண்டனர்.

Related Post

காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் போராட்டம் 34 வது நாளாக தொடர்கிறது

Posted by - March 25, 2017 0
கிளிநொச்சி கந்தசுவாமி கோவில் முன்றலில் ஆரம்பிக்கப்பட்ட வலிந்து காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின்  கவனயீர்ப்பு போராட்டம் இன்று சனிக்கிழமை  முப்பத்து  நான்காவது  நாளாக  தீர்வின்றி தொடர்கிறது. கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் வலிந்து…

இலங்கை கடற்படையினரால் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட ஆறு இந்திய மீனவர்கள் கைது(காணொளி)

Posted by - January 8, 2017 0
இலங்கை கடற்பரப்பினுள் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட ஆறு இந்திய மீனவர்கள் இலங்கை கடற்படையினரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். தீவகம் நெடுந்தீவு கடற்பரப்பில் நேற்றிரவு மீன்பிடியில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருந்த வேளை இலங்கை…

யாழில் திருட்டு முயற்சி முறியடிப்பு

Posted by - August 2, 2017 0
யாழ்ப்பாணம் நாவலர் வீதியில் உள்ள ஓர் வீட்டிற்குள் இரவு 7.30 மணியளவில் உள்நுழைந்த இரு இளைஞர்களால் மேற்கொள்ளப்பட்ட முயற்சி முதியவரின் சாதுரியத்தால்  முறியடிக்கப்பட்டது. யாழ்ப்பாணம் நாவலர் வீதியில்…

படுகொலை சம்பவங்களுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளைக் கண்டிபிடிப்பது, அரசாங்கத்தின் உண்மையான நோக்கம் அல்ல- அநுரகுமார திஸாநாயக்க(காணொளி)

Posted by - March 23, 2017 0
  படுகொலை சம்பவங்களுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளைக் கண்டிபிடிப்பது, அரசாங்கத்தின் உண்மையான நோக்கம் அல்ல என மக்கள் விடுதலை முன்னணியின் தலைவரும், பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான அநுரகுமார திஸாநாயக்க தெரிவித்துள்ளார்.…

Leave a comment

Your email address will not be published.