கிரிக்கெட் விளையாட்டை அழித்தது இந்த அரசாங்கமேதான்-அர்ஜுன ரணதுங்க

2 0

நாட்டின் கிரிக்கெட் விளையாட்டை அழித்தது இந்த அரசாங்கமேதான் எனவும், இதற்கு தயாசிறி எனும் நபர் பொறுப்புச் சொல்ல வேண்டும் எனவும் பெற்றோலிய வளத்துறை அமைச்சரும் முன்னாள் இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் தலைவருமான அர்ஜுன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த தயாசிறிதான் கிரிக்கெட் விளையாட்டுக்குள் சூதுக் காரர்களை நுழைத்தவர். இன்று தயாசிறி புகிபாலவின் கதையைத்தான் கூறுகின்றார். இதனால், தயாசிறிக்கு எதிர்காலத்தில் மனிதர்கள் புகிசிறி என்று அழைக்க ஆரம்பிப்பார்கள். அதனை தடுக்க முடியாது போகும்.

இன்று (24) நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துகொண்டு ஊடகவியலாளர் ஒருவர் எழுப்பிய கேள்விக்குப் பதிலளிக்கையிலேயே இதனைக் கூறியுள்ளார்.

Related Post

இலங்கை அரசாங்கத்திற்கு கடும் நிபந்தனையுடன் கால அவகாசத்தை வழங்க தமிழ்த்தேசியக் கூட்டமைப்பு தீர்மானம்

Posted by - March 11, 2017 0
ஐ.நா மனித உரிமை பேரவையின் தீர்மானத்தை, அரசாங்கம் விரைவாக நடைமுறைப்படுத்துவதற்கு, கால அட்டவணையுடன் கூடிய அவகாசத்தை, கடும் நிபந்தனையுடன் வழங்க தமிழ்த்தேசியக் கூட்டமைப்பு தீர்மானித்துள்ளது. ஜெனீவா விவகாரங்கள்…

இணைந்த வடக்கு, கிழக்கில் சமஷ்டித் தீர்வு அவசி­ய­மாகும்

Posted by - September 8, 2017 0
இணைந்த வடக்கு, கிழக்கில் சமஷ்டித் தீர்வு அவ­சியம் என்றும் மத்­தியில் பகி­ரப்­பட்ட   அதி­கா­ரத்தை மீளப்­பெ­றா­த­ வ­கையில் இரண்டாம் தர சபை­யாக மாகாண பிர­தி­நி­தித்­து­வத்தை உள்­ள­டக்­கிய செனட் சபை…

கூட்­ட­மைப்­பும், தமிழ்க் காங்­கி­ரஸும் இணைந்தாலே ஆட்சி

Posted by - February 12, 2018 0
தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பும், அகில இலங்­கைத் தமிழ்க் காங்­கி­ரஸ் கட்­சி­யும் இணை­யா­மல் உள்­ளூ­ராட்சி மன்­றங்­க­ளில் ஆட்சி அமைக்க முடியாத நிலை ஏற்பட்டுள்ளதை தேர்­தல் முடி­வு­கள் காட்டுகின்றன. தமிழ்த்…

மைத்திரி நாளை அமெரிக்கா விஜயம்

Posted by - September 17, 2016 0
ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் 71ஆவது மாநாட்டில் கலந்துக்கொள்வதற்காக  மைத்திரிபால சிறிசேன அமெரிக்காவிற்கு நாளை பயணமாகவுள்ளார். வெளிவிவகார அமைச்சர் மங்கள சமரவீர, பாராளுமன்ற மறுசீரமைப்பு மற்றும் ஊடகத்துறை அமைச்சர்…

Leave a comment

Your email address will not be published.