சுமந்திரன் மற்றும் த.தே கூட்டமைப்பை விமர்சித்து முல்லைத்தீவில் துண்டுப்பிரசுரம்

22 0

தமிழ்த்தேசிய கூட்டமைப்பின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரனை விமர்சித்தும், தமிழ் தேசியகூட்டமைப்பின் செயற்பாடுகளை விமர்சித்தும் முல்லைத்தீவு நகரில் பரவலாக துண்டுப்பிரசுரங்கள் ஒட்டப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

“இது தமிழ் தலைவர்கள் எனப்படுவோர் ஐக்கியப்படவேண்டிய நேரம் “எனும் தலைப்பில், தமிழர் தாயகத்தில் கையளிக்கப்பட்டுக் கடத்தப்பட்டு காணாமல் ஆக்கப்பட்ட உறவுகளைத் தேடி கண்டறியும் சங்கம் எனும் அமைப்பின் பெயரை தாங்கிக் குறித்த சுவரொட்டிகள் ஒட்டப்பட்டுள்ளன.

குறித்த சுவரொட்டியில் ‘முதலில் நாம் ஒரு தமிழ் தலைவரைத் தேர்ந்தெடுக்கவேண்டும் ,நாம் ஒரு இணைப்பை அல்லது கூட்டணியை உருவாக்க வேண்டும் . சிங்களவர்களால் ஏமாற்றப்பட்ட அரசியல்வாதிகள் ,தமிழர்களை ஏமாற்றும் அரசியல் வாதிகள் சிங்கள முகவர்கள் அனைவரும் ஓய்வு பெறவேண்டும்.

நமது அரசியல் தீர்வு அமேரிக்கா ,ஐரோப்பிய ஒன்றியம் ,இந்தியா மட்டும் தான் தீர்வு காணமுடியும் என நம்பும் தமிழர்கள் மட்டும் இந்த இணைப்பில் சேரவேண்டும். எனக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதோடு பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுமந்திரனையும் கடுமையாக விமர்சித்துள்ளது.

சுமந்திரன் தமிழர்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தக்கூடாது, த. தே. கூட் டமைப்பின் பேச்சாளர் பதவியையும் இராஜினாமா செய்ய வேண்டும்.

சுமந்திரன் தமிழ் மக்களுக்குச் சமஷ்டி தேவையில்லை என்று காலி நகரில் சிங்களவரிடம் கூறினார். யார் இவருக்கு இந்த உரிமையைக் கொடுத்தது. தமிழினத்தைத் தொடர்ந்தும் சிங்களவருக்கு இரை யாக்கும் சுமந்திரனே தமிழ் அரசியலிருந்து வெளியேறு. போன்ற கடுமையான வாசகங்கள் குறித்த சுவரொட்டியில் காணப்படுகின்றன.

Related Post

இரு இதய அறைகளுடன் மட்டும் உயிர் வாழ்ந்த சிறுவன் மரணம்!

Posted by - October 17, 2017 0
கிளிநொச்சி மாவட்டம் முழங்காவில் பகுதியை சேர்ந்த 11 வயதுச் சிறுவன்  இரு இதய அறைகளுடன் மட்டும் உயிர் வாழ்ந்திருந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் பரிதாபகரமாக உயிரிழந்தான். கிருஸ்னசாமி-…

யுத்தத்தால் பாதிப்படைந்தவர்களுக்கு இழப்பீடுகள்

Posted by - September 13, 2018 0
யுத்தத்தால் பாதிப்படைந்தவர்கள் 91 பேருக்கு  இழப்பீடு வழங்கும் நிகழ்வு வவுனியா மாவட்ட செயலகத்தில் இன்று இடம்பெற்றது.மீள்குடியேற்ற மற்றும் வடக்கின் அபிவிருத்தி பிரதி அமைச்சர் கே.கே.மஸ்தான் அவர்கள் யுத்த…

தமிழர் காணிகளுக்காக குரல் எழுப்பும் சம்பந்தன்

Posted by - September 15, 2016 0
திருகோணமலை மாவட்டத்தில் குச்சவெளி பிரிவில் அதிகளவிலான மக்களின் காணிகளை வன இலாகாவினர் எல்லைக்கல் போட்டு வன இலாகாவிற்கு சொந்தமாக கைப்பற்றியமைக்கு எதிர்க்கட்சித்தலைவர் இரா.சம்பந்தன் கடும் ஆட்சேபனை தெரிவித்துள்ளார்.…

கல்முனை கரையோர கடற் பிராந்தியங்களில் அதிகளவான கீரி மீன்கள்

Posted by - September 30, 2018 0
மிக நீண்ட நாட்களின் பின்னர் இன்று (30) கல்முனை கரையோர பிரதேசங்களில் அதிகளவான கீரி மீன்கள் பிடிக்கப்பட்டுள்ளன. குறிப்பாக மருதமுனை தொடர்க்கம் நிந்தவூர் வரையான கடற் கரைவலை…

முல்லைத்தீவில் தேசிய இளைஞர் சேவைகள் மன்றம் ஏற்பாடு செய்த ஊடகவியலாளர் சந்திப்பு (காணொளி)

Posted by - May 24, 2017 0
முல்லைத்தீவு மாவட்ட தேசிய இளைஞர் சேவைகள் மன்றத்தால், வருடம்தோறும் தமது வேலைத்திட்டம் தொடர்பில் இளைஞர்களை தெளிவுபடுத்த ஊடகவியலாளர் சந்திப்பு நடத்தப்பட்டு வருகின்றது. அந்த வகையில் இவ்வருடத்தில் இதுவரை…

Leave a comment

Your email address will not be published.