கூட்டமைப்பினர் பதில் வழங்கவேண்டும் – சுரேஸ் பிரேமச்சந்திரன் (காணொளி)

37 0

ஜக்கிய நாடுகள் சபையில் இராணுவத்தினரை தண்டிக்காது தடுக்கும் நோக்கில் ஒருதீர்மானமொன்றினை ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன கொண்டுவரவுள்ளமை தொடர்பில், இந்த அரசுக்கு கால அவகாசம் வழங்கிய தமிழ்த்தேசியக்கூட்டமைப்பின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தமது நிலைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டும் என முன்னாள் பாராளுமன்ற உறுப்பினரும்,ஈ.பி.ஆர்.எல்.எப் தலைவருமான சுரேஸ் பிரேமச்சந்திரன் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.

குறித்த ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் தொடர்ந்து கருத்து வெளியிட்ட சுரேஸ் பிரேமச்சந்திரன்,

தமிழ்மக்களுக்கான அரசமைப்பினை வரைவதற்கு தனிநபரான தமிழ்த்தேசியக்கூட்டமைப்பின் பேச்சாளர் எம்.ஏ சுமந்திரனுக்கு அதிகாரம் வழங்கியமை தொடர்பில் தமிழ்த்தேசியக்கூட்டமைப்பின் பங்காளிக்கட்சிகளும், கூட்டமைப்பின் தலைவரும் பதிலளிக்கும் காலம் நெருங்கிவிட்டதாகவும் தெரிவித்தார்.

 

இதேவேளை தமிழ் மக்களின் பிரச்சினைகளை தீர்க்கும் வகையில் அரசமைப்பு உருவாக்கப்போவதாக தெரிவித்து, இந்தியாவிடம் உதவி கேட்கும் தமிழ்த்த்தேசியக்கூட்டமைப்பின் தலைவர் தமிழர்கள் தம்மைதாமே ஆளும் சுயாட்சிப்பொறிமுறையுடன் அது வருமா என்பது தொடர்பில் கருத்து வெளியிடவேண்டும் எனவும் சுரேஸ் பிரேமச்சந்திரன் கேட்டுக்கொண்டார். யாழ்ப்பாணம் கட்டப்பிராயில் உள்ள தனது வீட்டில் இன்று நடாத்திய ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின்போதே அவர் இவ்வாறு கேட்டுக்கொண்டுள்ளார்.

Related Post

தமிழ் தேசிய மக்கள் முண்ணனியும் நாளைய கர்த்தாலுக்கு பூரண ஆதரவு

Posted by - April 26, 2017 0
கடந்த மூன்று தசாப்பதங்களாக தமிழ் மக்கள் மீது சிறீலங்கா அரசு மேற்கொண்டு வந்த இனவழிப்பு யுத்த காலத்திலும், 2009 யுத்த முடிவில் ஸ்ரீலங்கா இராணுவத்தினரிடம் சரணடைந்த மற்றும்…

போராட்டங்கள்முடங்கிப்போயுள்ளமைக்கு தமிழ் தேசியக்கூட்டமைப்பே காரணம்!

Posted by - August 18, 2018 0
வடமராட்சி கிழக்கில் தென்னிலங்கை மீனவர்களது அத்துமீறலிற்கு எதிரான போராட்டங்கள் முடங்கிப்போயுள்ளமைக்கு தமிழ் தேசியக்கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.ஏ.சுமந்திரன் மற்றும் வடமாகாணசபை உறுப்பினர் சுகிர்தன் ஆகியோரே காரணமென தேசிய…

யாழ் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் கொலை வழக்கில் புதிய திருப்பம்

Posted by - May 30, 2017 0
யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் இரண்டு மாணவர்கள் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பான வழக்கினை வடக்கு கிழக்கைத் தவிர்ந்த ஏனைய எந்த நீதிமன்றத்துக்காவது மாற்றுமாறு பிரதிவாதிகளால் கோரப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவத்தில்…

டொனால்ட் ட்ரம்பால் இலங்கையர்களும் பாதிப்பு

Posted by - February 2, 2017 0
டொனால்ட் ட்ரம்பின் அகதிகள் தொடர்பான உத்தரவை அடுத்து, இலங்கையர்கள் சிலரும் நியுயோர்க் நகரின் ஜோன் எப் கெனடி விமான நிலையத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆசியன் கொரஸ்பொண்டன்ட்…

2017 இலங்கை வறுமையில் இருந்த விடுப்பட்ட நாடு – ஜனாதிபதி

Posted by - August 30, 2016 0
2017ஆம் ஆண்டு, இலங்கை வறுமையில் இருந்து விடுப்பட்ட நாடாக அறிவிக்கப்படும் என ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன குறிப்பிட்டுள்ளார். ஜனாதிபதி செயலகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற நிகழ்வொன்றில் உரையாற்றிய அவர்…

Leave a comment

Your email address will not be published.