மாவைக்கு முதுகெலும்பு இல்லை! – சிவகரன்

11 0

தமி­ழ­ர­சுக் கட்­சி­யின் சவப்­பெட்­டி­யின் கடைசி ஆணியை மாவை. சேனா­தி­ரா­சா­தான் அடிப்­பார் என்று ஆரம்­பத்­தில் மங்­கை­யர்­க­ர­சி­ கூறிய கூற்­றுக்கு ஏற்­றாற்போல் தற்­போது அவர் செயற்­ப­டு­கின்­றார். தமி­ழ­ர­சின் அழிவு ஆரம்­ப­மா­கி­விட்­டது. இவ்­வாறு தெரிவித்திருக்கிறார் ஜன­நா­ய­கத் தமி­ழ­ர­சுக் கட்­சியின் தலை­வர் சிவ­க­ரன். தமிழ்த் தேசிய விடு­த­லைக் கூட்­ட­மைப்­பின் உள்­ளூ­ராட்சி மன்­றத் தேர்­தல் அறிக்­கை வெளி­யீடு நல்­லூர் இளங்க­லை­ஞர் மண்­ட­பத்­தில் நடை­பெற்­றது.
அதில் கலந்து கொண்டு உரை­யாற்­றும்­போதே அவர் இவ்­வாறு தெரி­வித்­தார். அவர் தெரி­வித்த­தா­வது,

போருக்­குப் பின்­னர் இலங்­கைத் தமிழ் மக்­களை நடுத் தெரு­வுக்கு கொண்டு வர வேண்­டும், எம்­மைச் சந்தி சிரிக்க வைக்க வேண்­டும் என்ற நோக்­கில் தமிழ்த்தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­புக்கு வந்­த­வர் எம்.ஏ.சுமந்­தி­ரன்.

மாவை.சேனா­தி­ராசா பரி­தா­பத்­துக்­கு­ரிய மனி­த­னாக இருக்­கின்­றார். அவ­ருக்கு எது­வும் விளங்­காது. அவ­ரைத் தலை­வ­ராக்கி விட்­டால் போதும் அல்­லது நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பி­ன­ரா­க்கி­விட்­டால் போதும் அல்­லது ஐயா என்று அழைத்­தால் போதும். அவ­ருக்கு முது­கெ­லும்பு என்­றதே இல்லை.

அவ­ரி­டம் ஐந்து தம்­பி­கள் உள்­ளன. ஓம் தம்பி, பார்ப்­பம் தம்பி, பேசு­வம்தம்பி, சந்­திப்­பம் தம்பி, பார்க்­க­லாம் தம்பி என்று அவற்றை வைத்தே ஐம்­பது ஆண்­டு­க­ளைக் கடந்து விட்­டார். 2011ஆம் ஆண்டு கூட்­ட­மைப்­புக்­குள் சுமந்­தி­ரன் வந்­த­போது அது மிக­வும் மோச­மா­னது என்று கூறி­யி­ருந்­தேன்.
இந்த ஏமாற்று அர­சி­ய­லுக்கு முற்­றுப்­புள்ளி வைக்க 2013 ஆம் ஆண்­டி­லி­ருந்தே நாம் முயற்­சித்­தோம். அந்­தப் பேச்­சுக்­க­ளில் தீர்க்­க­மான முடி­வு­கள் எட்­டப்­ப­ட­வில்லை.

அனை­வரை­யும் இணைக்­கும் முயற்­சி­க­ளில் சில விட்­டுக்கொடுப்­பு­க­ளைச் செய்ய கஜேந்­தி­ர­கு­மார் தவ­றி­விட்­டார். பல முயற்­சி­களை அவர் எடுத்­தி­ருந்­த­போ­தும் சில தவ­று­க­ளை­யும் அவர் செய்­து­விட்­டார். இந்­தச்சம­யத்­தில் அது தொடர்­பில் விமர்­சிக்க விரும்­ப­வில்லை – என்­றார்.

Related Post

நடுக்கடலில் தத்தளித்த இந்திய மீனவர்கள் மீட்பு

Posted by - August 31, 2017 0
படகு விபத்துக்குள்ளானதில் நடுக்கடலில் தத்தளித்த இந்திய மீனவர்கள் நால்வரை இன்று அதிகாலை, இலங்கை கடற்படையினர் காப்பாற்றியுள்ளனர். அனலைத் தீவுக்கு மேற்கு பகுதியில் இந்தப் படகு விபத்துக்கு முகம்கொடுத்திருந்த…

கிளிநொச்சியில் சிறுவன் ஒருவனை, சிறைக் காவலர்கள் தாக்கியுள்ளனர் (காணொளி)

Posted by - January 24, 2018 0
கிளிநொச்சியில் நேற்று மாலை கரடிப்போக்கு பகுதியில் உள்ள உணவகம் ஒன்றிற்குள் வைத்து சிறுவன் ஒருவனை சிவில் உடையில் இருந்த சிறைக்காவலர்கள் இருவரும், சிறைக்காவலர்களது சீருடையில் இருந்த இருவரும்…

யாழ்.கோட்டையினுள் மனித புதைகுழி?

Posted by - July 16, 2018 0
யாழ்.கோட்டையினுள் இலங்கை இராணுவ முகாம் அமைக்கப்பட்டுவரும் இடத்தில் மனித எலும்புக்கூட்டு எச்சங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.அப்பகுதியில் தொல்லியல் திணைக்களத்தினால் மேற்கொள்ளப்படும் ஆய்வு நடவடிக்கைகளின் போது அகழப்பட்ட குழியொன்றினுள் இருந்தே இந்த…

பஸ் சில்லுக்குள் அகப்பட்டு பரிதாபகரமாக உயிரிழந்த கிளிநொச்சி இளைஞன்

Posted by - August 9, 2017 0
கதிர்காமத்தில் பேரூந்தின் சக்கரத்தில் சிக்கி இருவர் உயிரிழந்துள்ளதுடன் ஒருவர் படுகாயமடைந்துள்ளார். கதிர்காமத்தில் உள்ள மைதானம் ஒன்றில் பெரஹேராவை பார்க்க வந்த சிலர் உறங்கியுள்ளனர். இதனைக் கவனிக்காத, பேரூந்தின்…

ஐக்கிய நாடுகள் அமர்வில் இலங்கை ஜனாதிபதி

Posted by - August 14, 2016 0
அடுத்த மாதம் அமெரிக்காவில் ஆரம்பமாகவுள்ள ஐக்கிய நாடுகளின் 71வது பொது அமர்வில் இலங்கை சார்பாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிரிசேன கலந்துகொள்ளவுள்ளார். ஐக்கிய நாடுகளின் பொதுச் சபையில் ஜனாதிபதி…

Leave a comment

Your email address will not be published.